เข้าสู่ระบบ  
สมัครเรียน

ติดต่อสอบถาม
FACEBOOK

LINE
เลือกภาษา
เลือกรูปแบบภาษา:

Warning: preg_match(): Unknown modifier '2' in /home/regweb/admission/includes/counter.php on line 48
แผนกรับนักศึกษา ม.หัวเฉียวเฉลิมพระเกียรติ: กระดานข่าว

Admission Department of HCU :: ดูกระทู้ - เกี่ยวกับโครงการกระจายโอกาสฯ
Admission Department of HCU หน้ากระดานข่าวหลัก
สมัครสมาชิกค้นหาคำถามถามบ่อยของกระดานข่าว กลุ่มผู้ใช้งานเข้าระบบ
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
เกี่ยวกับโครงการกระจายโอกาสฯ
ผู้ส่ง ข้อความ
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 19/11/2005 10:51 pm

เห็นว่าต้องแนบประวัติที่เขียนใส่ a4 ไม่ทราบว่าจะเขียนเป็นเรียงความ หรือแยกส่วน แล้วควรจะมีเนื้อหาอะไรบ้างครับ คณะแพทย์แผนจีนครับ
แล้วแผนกทะเบียนที่จะไปส่งใบสมัคร เปิดกี่โมง แล้วเปิดทุกวันหรือเปล่าครับ

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบกระทู้ด้วยเครื่องหมายคำพูด(quote)
ตอบ ตอบ: 22/11/2005 11:03 pm

ตกลงเขียนยังไงครับ จะได้เอาไปส่งสักที เดี๋ยวจะไม่ได้ส่ง Mad

แสดงข้อมูลส่วนตัวของสมาชิก ส่งข่าวสารส่วนตัว
ตอบ ตอบ: 23/11/2005 7:33 pm

ฮิฮิ...น้อง champ เจ้าเก่าของพี่เรนนี่นะค่ะ

แหมเรื่องการเขียนประวัติส่วนตัวไม่ยากอย่างที่น้อง champ คิดหรอกค่ะ น้อง champ ก็เขียนประวัติส่วนนตัว แนะนำว่าตัวเองเรียนที่ไหน สายอะไร มีงานอดิเรกอะไร คุณพ่อคุณแม่ทำงานอะไร มีพี่น้องกี่คน รวมถึงว่าทำไมน้อง champ ถึงอยากเรียนคณะนี้นะค่ะ มีความตั้งใจว่าอย่างไรถึงมาเรียนคณะนี้นะค่ะ

สงสัยอีกก็ถามมากันได้อีกนะค่ะ Smile

ตอบ ตอบ: 23/11/2005 7:52 pm

ขอบคุณพี่เรนนี่ครับผม สัปดาห์หน้าคงได้ส่งครับ Surprised

ตอบ ตอบ: 23/11/2005 7:56 pm

แหม...น้อง champ นี่แฟนพันธ์แท้เลยนะค่ะ เจอหน้านี่ต้องกระโดดหอมแก้มเลย Embarassed

ตอบ ตอบ: 24/11/2005 4:14 pm

คริๆ พี่เรนนี่ตัวจิงก็น่ารักดีค่ะ Embarassed ว่าแต่พี่ไปทั่วประเทศเลยหรอคะ ท่าทางจะเหนื่อยนะคะ Very Happy

ตอบ ตอบ: 27/11/2005 8:43 pm

อุ้ยตาย...ว้ายกรี๊ด Laughing

น้อง gegee555 พูดอะไรเนี้ย พี่เรนนี่เขินจังเลย Embarassed อย่างว่าแหล่ะนะ คนมันน่ารักห้ามกันไม่ได้ Wink

แสดงการตอบก่อนนี้:
ตอบกระทู้ หน้า 1 จากทั้งหมด 1
คุณ ไม่สามารถ ตั้งกระทู้ใหม่ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ตอบกระทู้ในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ แก้ไขการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลบการตอบกระทู้ของคุณในกระดานนี้
คุณ ไม่สามารถ ลงคะแนนในแบบสำรวจในกระดานนี้