เส้นทางเดินรถ :
เที่ยวเช้า
ม.หัวเฉียว วิทยาเขตยศเส -> สน.นพวงศ์ -> หัวลำโพง (ขึ้นทางด่วน) -> ม.หัวเฉียว บางพลี รถออกเวลา 07.00 น.
สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช -> ถ.สุขุมวิท -> บางนา -> ถ.บางนา-ตราด -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น.
ศาลากลางปากน้ำ จ.สมุทรปราการ -> สำโรง (ถ.สุขุมวิท) -> ถ.บางนา-ตราด -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น.
เดอะมอลล์บางกะปิ -> ลำสาลี (ถ.ศรีนครินทร์) -> ซีคอนสแควร์ -> ศรีเอี่ยม -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น.
แยกเฉลิมไทย จ.ชลบุรี -> บางวัว -> บางพลีน้อย -> บางบ่อ -> เคหะบางพลี -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น.
โรงพยาบาลลาดกระบัง -> หัวตะเข้ -> ซอยวัดศรีวารีน้อย -> ม.หัวเฉียว บางพลี รถออกเวลา 07.15 น.
เที่ยวเย็น
ม.หัวเฉียว -> (ลงทางด่วน) พระราม4 -> หัวลำโพง -> ม.หัวเฉียว วิทยาเขตยศเส รถออกเวลา 16.45 น.
ม.หัวเฉียว -> กิ่งแก้ว -> ถ.บางนา-ตราด -> สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช รถออกเวลา 18.10 น.
คิดค่าใช้จ่ายเที่ยวละ 10 - 30 บาทตลอดสาย
(ยกเว้นไป-กลับ วิทยาเขตยศเสเที่ยวละ 50 บาท หรือเดือนละ 1,000 บาท)
สอบถามเพิ่มเติม กองบุคลากร โทร. 0-2312-6300 ต่อ 1118