เส้นทางเดินรถ :เที่ยวเช้า ม.หัวเฉียว วิทยาเขตยศเส -> สน.นพวงศ์ -> หัวลำโพง (ขึ้นทางด่วน) -> ม.หัวเฉียว บางพลี รถออกเวลา 07.00 น. สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช -> ถ.สุขุมวิท -> บางนา -> ถ.บางนา-ตราด -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น. ศาลากลางปากน้ำ จ.สมุทรปราการ -> สำโรง (ถ.สุขุมวิท) -> ถ.บางนา-ตราด -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น. เดอะมอลล์บางกะปิ -> ลำสาลี (ถ.ศรีนครินทร์) -> ซีคอนสแควร์ -> ศรีเอี่ยม -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น. แยกเฉลิมไทย จ.ชลบุรี -> บางวัว -> บางพลีน้อย -> บางบ่อ -> เคหะบางพลี -> ม.หัวเฉียว รถออกเวลา 07.15 น. โรงพยาบาลลาดกระบัง -> หัวตะเข้ -> ซอยวัดศรีวารีน้อย -> ม.หัวเฉียว บางพลี รถออกเวลา 07.15 น.เที่ยวเย็น ม.หัวเฉียว -> (ลงทางด่วน) พระราม4 -> หัวลำโพง -> ม.หัวเฉียว วิทยาเขตยศเส รถออกเวลา 16.45 น. ม.หัวเฉียว -> กิ่งแก้ว -> ถ.บางนา-ตราด -> สถานีรถไฟฟ้าอ่อนนุช รถออกเวลา 18.10 น.
Student Admission Department